Trang 1/6 123456 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 54

Điểm uy tín:
    10
    Điểm SVC:
    101
    Gởi cảm ơn:
    22
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Chào mào Khải Râu Tam Quan, Bình Định

Mình ở Tam Quan, Hoài Nhơn, Bình Định. đây là chú chào màoautolinker.com autolinking image ở nhà của baba. Mình up lên cho a e đánh giá nhé, hiện giờ chỉ có video a e thông cảm, sẵn nhận xét luôn giọng của e nó

đây là clip quay buổi chiều

clip quay buổi trưa

a e đánh giá xem nhé

Đã có 33 cảm ơn : 1 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +1|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    20
    Điểm SVC:
    113
    Gởi cảm ơn:
    668
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Ðề: Chào mào Khải Râu Tam Quan, Bình Định

Chim bạn đấu cánh xung thật, nhưng tiếc là đang thay lông hay sao mà nhìn sơ xác quá.

Đã có 13 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    24
    Điểm SVC:
    102
    Gởi cảm ơn:
    166
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Con này chắc chắn là chim mồiautolinker.com autolinking image già rừng, cách chơi của nó quá xuất sắc. Vài trăm con mới có 1 chú nết hay thế này, pa pa của bạn quả là người may mắn.
    CM quá tuyệt.

Đã có 12 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    40
    Điểm SVC:
    122
    Gởi cảm ơn:
    1,716
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

thanks đã share cho a e chiêm ngữong chim đang bung lông mà chơi hay quá, mình rất kết những em chơi cánh thế này ,ước gì mình được sở hữu e nó nhẻy.Hy vọng em này thay lông xong chơi còn ác chiến hơn nữa

Đã có 13 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    8408
    Điểm SVC:
    7,966
    Ảnh Gallery:
    193
    Gởi cảm ơn:
    46,327
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Chú chim chơi sung quá!

Cơ mà bạn húyt gió như vậy e hại lắm, húyt gió với thời gian dài và ta hay chơi với nó như vậy e nó thành giọng gió theo tiếng người thì rất là nguy hiểm.

Chú chim hay ghê đặc biệt là có gián cánhautolinker.com autolinking image bên phải nữa, ở clip thứ nhì thấy nhiều hơn, clip đầu thì phút cuối mới thấy, lúc nó quay lưng.
    hihi đủ cho thấy đột biến gián cánhautolinker.com autolinking image, đuôi trắng và bạch đề v.v... vẫn có cái hay của nó.

thân mến,

Đã có 17 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    1746
    Điểm SVC:
    310
    Ảnh Gallery:
    101
    Gởi cảm ơn:
    17,657
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

chào màoautolinker.com autolinking image papa bạn hay thiệt đó ,đang thay lông mà xung quá cỡ luôn ,ước gì chào màoautolinker.com autolinking image mình xung như thế ha

Đã có 10 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    10
    Điểm SVC:
    100
    Gởi cảm ơn:
    111
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

chú chim này hay đó bạn, Mình rất thích em nào vừa hót vừa chơi cánh nhìn rất phong cách. Em CM này mình đoán cũng ngoài 3 mùa lồng rồi đúng ko bạn?
    Chúc mừng chủ nhân sở hữu đc chú chim hay!

Đã có 9 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    47
    Điểm SVC:
    134
    Gởi cảm ơn:
    3,197
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Theo mình chú chim này mùa thay lông này là mùa 2 thôi, đúng là chim đang ra lông nên lông lá nhìn hơi xấu+khẩu phần ăn hơi thiếu chất nên lông lá nhìn k dc đẹp, nhưng bù lại nết chơi quá xuất sắc, cánh lia như AK hic. Thanks bạn đã chia sẻ 1 clip về chim Bình Định-Tam Quan quê nhà, chú này chăm sóc tốt kỹ thì chắc ra đấu trường ác chiến

Đã có 11 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    448
    Điểm SVC:
    141
    Gởi cảm ơn:
    18,037
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Đây quả đúng là phong cách chơi của chào màoautolinker.com autolinking image Bình Định, chim siêng chơi cánh và ria cánh liên tục. nết chơi rất đẹp, mặc dù chim rớt lông nhưng vẫn chơi sung.

Chim này là chim con hoặc má trắngautolinker.com autolinking image nuôi lên nên khi chọc nó bằng cách vổ tay hay xuỳ xuỳ bằng miệng thì em nó sẽ sung. chim cũng có mùa rồi nên rất tự tin. tuy nhiên hình như cái yếm không được đều, lông đít hơi nhạt, bạn nên bổ sung trái cây có màu đỏ khi chim thay lông sẽ có màu đít đỏ hơn. chim chơi ở nhà khi kè chim khác như vậy là ok rồi, hy vọng đem lên trường em nó cũng sung như vậy.

chúc papa của bạn có chú chim hay.

Đã có 12 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    217
    Điểm SVC:
    303
    Gởi cảm ơn:
    1,997
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Chú Chim nonautolinker.com autolinking image lên,chắc cũng đc khoảng 3-4 mùa rồi á?

Phong cách chơi khá đặc biệt so với những con đánh người.Việc búng tay hay xùy miệng có tác dụng thúc em nó chơi đúng thời điểm..được yêu cầu.Về lâu về dài sẽ không có lợi.Có lẽ đang mua thay hoặc do chế độ dinh dưỡng,tắm táp chưa hợp lý nên lông lá ẻm có phần xác sơ.

Đã có 8 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Trang 1/6 123456 cuốicuối

Thông tin chuyên mục:

Đang có 1 người xem chủ đề này. (0 thành viên và 1 khách)